welcome tinhocK1 website

Thursday, 28/03/2024, 6:50 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » ... Khi Yêu Ai Đừng Nên Đắm Đuối...
... Khi Yêu Ai Đừng Nên Đắm Đuối...
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 7:48 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Em ơi ! ngày hôm nay đối với anh sao mà buồn vậy. Anh chẳng biết vì sao mọi chuyện đề xảy ra với anh. Anh không giám nói đó là kinh khủng nhưng mà anh chẳng biết phải làm như thế nào , đầu óc anh cú rối bời.
Anh phải làm như thế nào thì em mới vui , anh đã cố gắng lắm rồi. Nhưng chẳng thể nào làm em vui
Em đâu có biết là anh yêu em nhiều như thế nào , em chỉ cho rằng anh đến với em chỉ đễ lấp đầy khoảng trống. Em không muốn cho anh hiểu về em và em cũng không muốn hiểu anh . Cứ mỗi lần em noi với anh rằng em không tin anh , chuyện của em không thể nói với anh, em đâu biết lúc đó anh nghĩ gì , em chưa bao giờ hỏi xem anh đang nghĩ gì? Anh không có quyền bắt em nói mọi chuyện với anh, nhưng em thủ đặt mình vào tâm trạng của anh xem như thế nào? buồn lắm chứ. Em nói em yêu anh cơ mà , em đã nói rằng không bao giờ làm anh buồn cơ mà . Vậy tại sao lại như vậy , anh cứ nghĩ đã yêu nhau thì phải tin tưởng lẫn nhau chứ , sai sót gì thì nói cho nhau biết. Có lẽ em nghĩ rằng anh bắt em phải làm theo ý của anh , phải vây. không em. Nếu anh sai thì nói cho anh biết , đằng này em chẳng n ói gì...
Em à ! cuộc sống của anh bây giờ vô vị lắm , anh không có cảm nhận gì về một cuộc sống vui vẽ cả.
< Anh Không Biết Đối Với Em , Anh Là Gì Nữa >
Có yêu em anh mới nói với em những điều này. Nhiều lúc anh muốn nói với em nhưng lại sợ em giận anh , mà em giận anh thì anh sẽ không được gặp em.
Tại sao em không thể tin anh , tâm sự với anh những niềm vui nỗi buồn của em . Em ơi ! anh phải làm sao đây , phải làm như thế nào đây em . Những gì em nói với anh , em đã quên hết rồi sao ? hay lúc đó em nói chỉ đễ an ủi anh thôi .
Em à ! nhớ em nên anh muốn gặp em nhưng anh không biết rằng gặp em anh lại mang đến cho em nhiều phiền phức đến thế
< Anh không muốn chúng ta như thế này rồi trở nên xa cách dần. Anh muốn em và anh sẽ mãi là của nhau , cho dù ở xa nhau bao nhiêu chăng nữa thì trái tim vẫn mãi thuộc về nhau , cho dù mọi người nói thế nào cũng không thay đổi
Anh sẽ không thay đổi lời anh đã hứa với em " dù thế nào cũng không thay đổi " >
Giờ anh mới thấm thía được nỗi nhớ khi phải xa em. Nhớ em nhiều lắm , muốn gặp em lăm, muốn lúc nào em cũng ở bên cạnh anh , nhưng anh lại sợ , anh chẳng biết mình đang sợ điều gì nữa
Anh muốn thay thế trong em trong anh bằng một hình ảnh người khác , nhưng em có hiểu không.... vô vọng
Đêm không ngủ anh chỉ nhơ' đến em , liệu có bao giờ em như anh lúc này. anh mắt anh muốn nhìn lúc này là em
Em và anh , chung ta gần như đã thuộc về nhau. Vậy mà vẫn phân trần giải thích đễ trả lời câu hỏi " tại sao " Ngay cả khi chúng ta ở cạnh nhau cũng chẳng thể tìm ra câu trả lời. Vậy tại sao phải gán cho nó 1 lý do đễ gọi là chính đáng.
Nhiều lúc anh vận tự dối mình vẫn bình thường là đang tồn tại . Những ngày , tháng , năm đã trôi đi , lấy mất của anh nụ cười và đem đến cho anh những giọt nước mắt đau khổ. Rồi anh cũng chạy theo chân thời gian chạy vụt qua tình yêu của người khác ,không giám đứng lại sợ hãi cảm giác như mình có lỗi. Chỉ bởi trái tim anh đã thuộc về em , vẫn biết cuộc đời bao đổi thay và thời gian có thể trôi đi mọi thứ , nhưng sao sức mạnh của thời gian không làm xóa nhòa những hình ảnh về em , liệu có bao giờ em như anh lúc này không?. Cùng với những điều đã sảy ra , anh đã nhận ra rằng : " ANh Yêu Em " anh vẫn muốn nói với em 1 lần , dù biết rắng nó sẽ trở nên vô nghĩa. Giận hờn ngày càng bóp chặt biến anh thành con người ich kỷ , lạnh lùng.
NHƯNG TRONG MUÔN VÀN LƠI HỜN TRÁCH , ANH HIỂU MÌNH ĐÃ YÊU EM NHIỀU HƠN
Người yêu ơi ! đến bao giờ em mới hiểu được lòng anh . Em giận anh lăm , ghét anh lắm đúng không , bởi anh là cội nguồn đau khổ của em
TB : nếu như nhớ em muốn gặp em mà làm em khó chịu anh sẽ không gặp em nữa đâu , Đừng trách anh nha em , những lúc em giận anh điều gì đó, anh sợ lắm
Lúc nào thấy nhớ anh muốn gặp anh thi gọi cho anh nhé , chỉ cần em nói rằng em nhớ anh , muốn gặp anh thì anh sẽ đến
MÃI YÊU EM
Gủi đến em tấm lòng chung thủy
Nguyện yêu em cho đến bạc mái đầu

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » ... Khi Yêu Ai Đừng Nên Đắm Đuối...
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: