welcome tinhocK1 website

Friday, 19/04/2024, 11:50 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Anh Phải Làm Sao !
Anh Phải Làm Sao !
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 8:03 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Anh nhớ em nhiều lắm nà ! Anh không biết giờ thì em đã tin anh chưa nhưng thật sự là anh cảm thấy hạnh phúc hơn bao giờ hết, trong những lúc chúng ta có nhau nhưng anh cảm thấy em vẫn còn một khoảng ngăn cách nào giữa chúng ta, đó có phải là sự nghi ngờ về tình yêu của anh dành cho em không? Anh biết, anh hay nói lời chia tay với em nhưng em có biết những lời nói đó anh cũng đâu có muốn nói ra, khi anh nói ra những lời đó em có biết anh cũng đau khổ lắm không? Anh chỉ muốn làm cho em thay đổi những thứ mà anh nghĩ là em nên thay đổi, anh yêu em, anh chỉ muốn những gì tốt đẹp về em, em là người yêu của anh đúng không? thì anh chỉ muốn cho em đẹp và luôn dễ thương, vì em là ngừơi yêu của anh mà , nhưng anh nghĩ tất cả những gì anh muốn làm cho em, thì không bao giờ em tin tưởng.

Giờ anh phải làm sao đây em, anh phải làm cách nào để em có thể tin tưởng anh thật đây em, tin tưởng anh có thể yêu em và hy sinh tất cả cho em đây. Giờ anh phải làm sao đây em, nếu như cứ như vậy hoài chắc anh sẽ chịu không nổi quá em ơi ! anh sẽ chết mất vì anh yêu em quá, anh yêu em đến nổi không thể được những hoài nghi của em.........................

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Anh Phải Làm Sao !
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: