welcome tinhocK1 website

Tuesday, 16/04/2024, 8:10 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Hay nói với em chỉ một lần..........
Hay nói với em chỉ một lần..........
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 8:06 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Anh yêu cua em ................

Chúng mình yêu nhau cũng đã được 1 thời gian rồi anh nhỉ??Trong khỏang thời gian đó có lúc em và anh đã xa nhau để rồi em nhận ra em yêu anh nhiều hơn.Em đã biết cảm giác yêu và chờ đợi môt người như thế nào.Khi gặp anh chẳng có gì hạnh phúc hơn khi anh ôm em vào lòng và nói với em rằng anh yêu em.................
anh ah !!có yêu thì người ta mới ghen anh hiểu chứ...đâu phải tự nhiên mà em hờn ghen anh làm gì anh??em biết ngòai em ra anh còn những người con gái khác.nhưng em vẫn cảm thấy hạnh phúc khi được anh yêu mặc dù tình yêu đó ko trọn vẹn......
"thôi chuyện cũ bỏ qua....em tin vào tình yêu của em dành cho anh và em cũng tin vào tinh yêu anh dành cho em..".......em ko tin vào mắt mình nũa..đó là tin nhắn của ai vậy hả anh ???tình yêu của anh dành cho cô ấy vậy em là cái gì ???em là ai ???liệu anh có lừa dối em chăng ...liệu tinh yêu của anh dành cho em có là giả dối ???không không điều đó ko thể là sự thật đựơc...hãy cho em một câu trả lời...hãy cho em một lời giải thích ..đừng để hờn ghen biến thành ngọn lửa thiêu đốt con tim của em ...
Những lần gặp anh em đều gượng cười...hic em ko thể khóc trứơc mặt anh được vì anh đa bảo với em rằng anh rất ghét con gai khóc...em ko thể khóc đựơc mặc dù đêm từng đêm ngọn lửa kia vẫn cháy trong tim em..em biết mình ko đựơc chạy trốn sự thật dù gì đi chăng nữa em cũng phải đối mặt với nó ...nhưng em quá hèn nhát ..em quá ích kỉ anh biết ko ??vi em yêu anh ...em yêu anh nhiều lắm...em đã nói em đã rất khó để có anh và em ko muốn mất anh vì bất kì một lí do gì ......
hãy nói với em rằng đó chỉ là một sự hiểu lầm .hãy nói với em anh chỉ yêu mình em thôi được ko anh ...hãy để con tim em đựơc bình yên yêu anh mà ko phải hờn ghen ...được ko anh ?????hãy để em đựơc cảm nhận tình yêu của anh ...vì em muốn anh chỉ là của riêng em mà thôi..chỉ của mình em thôi.....................
yêu anh rất nhiều.............

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Hay nói với em chỉ một lần..........
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: