welcome tinhocK1 website

Tuesday, 23/04/2024, 2:52 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » ^ Miss U ^
^ Miss U ^
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 8:11 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Em ah !!! Thật buồn khí Anh chợt nhận ra rằng trái tìm anh vẫn còn mang hình ảnh của em.Trong những ngày quá Anh đã cố gắng,cố gắng rất nhiều để xóa nhòa hình ảnh cũ em trong trái tim Anh .Có lẽ Anh đã quá ngóc nghéch khi đặt hình ảnh của em vào trong trái tim mình và rồi mãi mãi ẩn sau không thể nào xóa mờ đi được .Phải làm gi bây giờ hả em, trái tìm anh dường như đã chết khi quyết định mình sẽ quên em, có lẽ bây giờ Anh chỉ còn thể xác. Lúc này đây Anh mới hiểu rằng Anh rất yêu em, yêu em hơn cả bản thân Anh. Em có tin không em . Nhưng ông trời lại không cho Anh được ở bên anh. Vì ông trời mà tình cảm cua của anh em mình bị chia cách.Em rất hân ông trời anh em . Anh không có đủ lòng kiên nhẫn để chờ đợi em được.Nhưng khi chia tay thì Anh lại cảm thấy rất hối hận em ah! Chẳng nhẽ chỉ không đủ lòng kiên nhẫn để chờ em về, chẳng nhẽ chỉ vì thời gian mà Anh không quenđược em nữa .
Ông trời thật bất công phải không em . Chắc rằng từ nầy về sau sẽ không có người con gái nào có thể thay thế hình ảnh của em trong trái tìm anh được nữa .Từ khi em đến em đã mang cho anh tất cả.Và bây giờ khi em đi , em cũng lấy đi hết tất cả những gì mà em đã mang đến.Em thật nhẫn tâm khi để lại Anh một mình .Từ bây giờ Anh sẽ ra sao đấy hả em. Anh mong rằng em sẽ được hạnh phúc và sẽ không cảm thấy cô đơn khi xa Anh !Em nhé Anh vẫn mãi yêu và chờ em về bên Anh!

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » ^ Miss U ^
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: