Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Tình yêu của em dành cho anh ngày càng phai nhạt anh có biế
Tình yêu của em dành cho anh ngày càng phai nhạt anh có biế
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 8:13 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Anh yêu ! Đã 3 ngày nay mình đã không gặp nhau anh có biết là em nhớ anh lắm hông ? Từ lúc wen anh đến bây giờ em cảm nhận như là những gì xung quanh em như là vô nghĩa , lúc nào em cũng nghĩ đến anh . Trước đây em như con nít chẳng biết tình yêu là gì cho đến khi em gặp được anh , cảm ơn anh đã cho em cảm nhận được tình yêu . Em biết từ khi quen anh đến bây giờ anh chỉ mang lai. cho em nước mắt & sự buồn bã , nhưng em hông trách anh đâu vì em yêu anh ma` ...... em có thể tha thứ cho anh nhưng em hông thể quên nỗi đau của em mà anh đã gây ra cho em , em buồn anh lắm , em đã cho anh thời gian để anh bù đắp cho em rồi mà nhưng sao giờ đây em vẫn hông thấy dấu hiệu gì , mỗi lần em nói như vậy anh đều nói từ từ , cái từ từ đó sẽ đến bao giờ đây anh khi tình yêu của em đối với anh ngày càng phai nhạt , em nói như vậy anh đừng buồn em nha , thật sự là em hông thể nào chờ được nữa . Anh chỉ biết có em & đòi hỏi ở em thôi chứ anh hông nghĩ đến cãm giác của em , cứ mỗi lần anh đòi hỏi như vậy em rất đau khổ , đêm nào em cũng khóc , nước mắt của em đã khóc vì anh quá nhiều rồi , em hông muốn tự mình dày vò & hành hạ bản thân mình nữa ... Anh biết hông ? cứ nghĩ đến ngày valentine thì em lại khóc , anh cứ nghĩ đi em cũng là con gái như người ta mà , cũng có bạn trai , cũng là phe tóc dài nhưng em không nhận được gì trong ngày valentine mà ai cũng có , cũng là con gái như người ta nhưng sao em lại thiệt thòi như vậy chứ ? Hôm đó em buồn lắm , em muốn khóc thật to nhưng em sợ anh buồn nên em đã ráng kiềm chế , ra đường nhìn người ta hạnh phúc mình cũng vui lây theo nhưng nhìn lại chuyện tình mình sao mà tủi nhục quá ! Vì sao tình yêu ta luôn gặp nhiều nỗi buồn như vậy ? Hôm nay còn đây , mai lại xa nhau ... Anh nói sẽ làm 1 valentine thứ 2 , 1 valentine chĩ có 2 ta là hạnh phúc nhất , đã nói là valentine thì phải có bông hồng chứ đúng hông anh ? Nhung thật sự là em hông cãm nhận được cãm giác valentine là như thế nào ( chắc anh hông hiểu cãm giác của em lúc này đâu , " đau đớn tột cùng " ) 1 cánh lá bông hồng em còn hông nhận được thì làm sao được gọi là valentine , nhưng anh thì hông biết gì , chỉ biết đòi hỏi ở em mà thôi , tại sao lúc nào cũng là đòi hỏi , chẳng lẽ suốt đời quen con gái anh chỉ biết đòi hỏi thôi sao ?
Hãy đừng sống vì mình quá mà hãy sống vì người mà mình thương yêu , hãy hiểu cho cảm giác của người mình yêu anh nhé ! Anh ! em đã khóc rất nhiều nhưng em không thể nào mà cầm được những dòng nước mắt khi em khóc vì anh , em ước mỗi lần em khóc sẽ đều có anh bên cạnh , anh sẽ ôm lấy em & sẽ lau nhưng dòng nước mắt của em ( Tại sao nói đến đây nước mắt em lại rơi & em đã ước có anh bên cạnh nhưng sao không thấy ) phải chăng điều ước chỉ là điều ước thôi sao anh ? nhưng em tin sẽ có kì tích , sẽ có 1 ngày điều ước của em sẽ thành hiện thực phải không anh ?
Bây giờ ngồi đây viết cho anh nhưng dòng như vậy không biết anh có hiểu cho tâm trạng của em bây giờ không ? & em chỉ biết nói em nhớ anh nhiều lắm . Em mong những dòng chữ này sẽ làm cho anh hiểu tình yêu của em dành cho anh . Em Yêu Anh !?

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Tình yêu của em dành cho anh ngày càng phai nhạt anh có biế
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: