welcome tinhocK1 website

Thursday, 28/03/2024, 3:32 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Người Vô Tâm Là Anh !
Người Vô Tâm Là Anh !
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 8:16 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Anh biết trên đời này không có một tình yêu nào mà vĩnh cửu, mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu bên nhau ! Sống trên đời người nào cũng phải trải qua Sinh Lão Bệnh Tử .....................Nên tất cả con người không có ai có thể sống mãi mãi bên nhau được ? Nhưng anh luôn mong một điều kì diệu sẽ đến với chúng ta, lúc đó anh sẽ đáp đền cho em những nỗi đau mà anh gây ra cho em ?
Những ngày qua em cũng không nhắn tin cho anh và em đã không nói một lời nào ? Anh biết em rất giận anh nhưng em ơi trong tình yêu luôn luôn có những nỗi đau và sự buồn bã nhưng bên cạnh đó là một sức mạnh không bao giờ mà có thể ai hiểu và chứng minh được nó ! Một thứ mà người ta gọi là tình yêu................Hãy để cho anh một điều ước bên em nữa nha, anh hứa mà , hãy cho anh nha em ...............
Anh là người yêu, là bạn trai của em nhưng thật sự anh nghĩ mình rất vô tâm với em, anh luôn mang cho em những giọt nước mắt và anh luôn làm cho em phải cô đơn và im lặng trong sự đau khổ ! :khocnhe:
Anh không hiểu tại sao anh có thể đối xử như vậy với em ? Nhiều lúc khi nói ra những câu làm cho em phải đau lòng và khóc anh như cảm thấy mình rất có lỗi với em và anh không nghĩ mình lại có thể nói với em như thế ? Chắc anh bị điên hay bị khùng gì quá ! Vậy nếu nhưng anh muốn chuột lại lỗi lầm thì em có thể cho anh đúng không vì anh là một người điên mà , nên em đừng chấp anh nha !
Hãy để cho anh được đáp đền và được có em bên cạnh nhé em " Bởi Vì Anh Yêu Em.............

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Người Vô Tâm Là Anh !
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: