welcome tinhocK1 website

Thursday, 28/03/2024, 4:12 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » anh có biết ko,có hiểu ko???
anh có biết ko,có hiểu ko???
loannguyen Date: Monday, 19/01/2009, 8:15 PM | Message # 1
bạn cần cố gắn hơn
Nhóm: Users
Số bài đăng: 17
Trang thái: Offline
Giờ này, khi không có anh ở bên cạnh, em thấy thật buồn quá. Càng ngồi một mình lại càng thấy nhớ anh nhiều hơn, một nỗi nhớ không thể gọi tên. Những lúc như thế này, em thường nghĩ về anh và tình yêu của chúng mình - 1 tình yêu thật đẹp, thật lãng mạn nhưng cũng ẩn chứa nhiều sóng gió.
Anh có biết không, ngày mình mới quen nhau, em cứ tưởng sẽ chẳng bao giờ nhận lời anh vì ngày ấy em chẳng có chút cảm tình nào với anh cả. Vậy mà đến bây giờ, em lại thấy mình yêu anh tha thiết quá. Đúng là số phận phải không anh? Nhưng có lẽ bởi vì anh biết em yêu anh nhiều rồi cho nên anh cũng chẳng cần phải quan tâm đến em nhiều như trước nữa phải không?Trước đây, anh thường xuyên gặp em dù anh bận đi học, thường gửi cho em những tin nhắn tràn đầy yêu thương và hay quan tâm xem em thích gì, ghét gì. Nhưng bây giờ đã không còn như thế. Anh không phải đi học nhưng vẫn ít sang nhà em hơn, anh cũng không còn gửi những tin nhắn đáng yêu và chẳng cần quan tâm đến suy nghĩ của em nữa.
Buồn lắm! Em cũng bảo anh dạo này thay đổi nhưng anh chỉ cười và nói: "Ai bảo em thế, tại vì dạo này anh bận quá thôi". Em tự hỏi rằng những thay đổi kia chỉ được anh giải thích bằng một từ "bận" thôi sao?Có thể em hiểu được vì sao anh ít gặp em,vì sao không gửi tin nhắn nhưng em không thể hiểu được vì sao anh ít quan tâm đến em hơn trước. Anh vẫn bảo rằng anh chẳng có gì khác nhưng anh ơi, khi con người ta thay đổi thì bản thân không nhận ra ngay đâu mà chỉ có người khác mới thấy thôi.
Anh có hiểu không? Rồi đến một ngày em cũng tìm ra câu trả lời cho sự đổi khác của anh khi em đọc được một tin nhắn yêu thương anh gửi đi nhưng không phải cho em. Và rồi cả những tin ngọt ngào từ số điện thoại lạ kia trả lời anh nữa. Mọi thứ xung quanh em như sụp đổ, lòng tin rạn nứt. Đau nơi tim lắm anh có biết không? Vậy mà đến khi gặp nhau nói chuyện, chỉ cần một câu xin lỗi của anh, em vẫn chấp nhận cho anh thời gian. Nhưng thời gian là bao nhiêu mới đủ khi anh vẫn thờ ơ như thế?Anh cứ bảo em đừng suy nghĩ linh tinh nhưng làm thế nào để không nghĩ nữa anh có biết không? Có những lần mấy ngày liền anh không đến, cũng không gọi điện, em chỉ thấy lo và nhớ chứ không hề trách, anh có biết không? Để rồi sau đó gặp nhau em cứ vờ giận dỗi vì muốn anh dỗ dành, anh có hiểu không? Em biết anh vẫn còn dành cho người ta nhiều tình cảm lắm nhưng em vẫn chờ vì em còn chữ "Tin" ở anh và vì em đã hứa cho anh thời gian. Cái ngày em và anh cãi nhau vì cái tin nhắn kia, đêm về em đã khóc một mình anh có biết không? Nhưng vì em có một tình yêu mãi mãi dành cho anh nên em nghĩ em có thể bỏ qua tất cả. Và em mong anh cũng có một tình yêu như thế dành cho em bởi vì trong tình yêu thì không thể có sự chia sẻ cho người thứ ba.
Anh có hiểu không? Nếu như em chẳng bao giờ nói ra những điều này,chắc anh cũng không thể nào biết và hiểu được suy nghĩ của em.Nhưng có một điều chắc chắn anh biết mà không cần em nói, đó là tình yêu em dành cho anh nhiều như thế nào. I Love You! Anh có biết không, có hiểu không?

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » anh có biết ko,có hiểu ko???
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: