welcome tinhocK1 website

Saturday, 20/04/2024, 0:01 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » anh yêu
anh yêu
loannguyen Date: Monday, 19/01/2009, 8:17 PM | Message # 1
bạn cần cố gắn hơn
Nhóm: Users
Số bài đăng: 17
Trang thái: Offline
Anh! Em đã vừa trãi qua chuyện đau lòng nhất là phải chia tay anh ấy, khi em đang đau buồn ,thất vọng nhất, cứ nghĩ em sẽ chẵng bao giờ có thể yêu mến một ai khác,thì anh xuất hiện,anh nâng đỡ em một cách nhẹ nhàng nhất, anh dẫn em ra khỏi bóng đêm trong tâm hồn.Và vì như thế em thi'ch anh, nhưng thật quá đau lòng khi anh nói chỉ xem em là em gai'.Em gái, một từ thật thiêng liêng, đáng yêu nhưng mãi mãi em ko cần.Anh không nhận ra rằng giữa chúng ta ko thể là anh em sao? Trái tim đã một lần đau nay lại phải vỡ vụn.Em không tin vào tình yêu mà người ta thường nói bởi em không biết đó là gì! Anh, người đã phải chịu quá nhiều bất hạnh,tại sao anh không để cho em xoa dịu nỗi đau đo'?Anh nói tình yêu làm cho anh bị tổn thương,vì anh đã gõ nhầm cửa,họ không biết quí trọng anh, nhưng em biết,em tin rằng hơi ấm của em có thể xoa dịu những giọt nước mắt và những nỗi đau thầm kín. Anh đã từng nói anh không phải là một người hoàn hảo,anh bảo rằng sau này em sẽ còn gặp nhiều người tốt hơn anh rất nhiều lần và em sẽ quên anh.Đó là suy nghĩ của anh,vì anh chưa tin tưởng một con bé 17 tuổi như em!Nhưng thời gian sẽ giúp em chứng minh được cho dù mỗi ngày, em đều gặp được một hoàng tử thì em vẫn mến anh, vì anh là anh,một người không hoàn hảo . Hãy xem em như một món quà mà thượng đế đã trao cho anh, là một người yêu thương anh và luôn mong cho anh có được hạnh phúc.Em tin rồi một ngày anh sẽ biết cách trân trọng tình cãm của em, chỉ có em thôi , ko một ai có thể thay thế em đươc.

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » anh yêu
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: