Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » quà tặng cuộc sống » Và bây giờ em vẫn hạnh phúc sống khi không có anh
Và bây giờ em vẫn hạnh phúc sống khi không có anh
thanhlong Date: Sunday, 28/09/2008, 3:31 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Và bây giờ em vẫn hạnh phúc sống khi không có anh, phải ko anh ???

Hiện tại e vẫn yêu anh, sáng mai e tỉnh dậy cũng vẫn yêu anh cho đến 1 ngày nào đó cả e và anh ko còn yêu nhau nữa, thì mọi thứ sẽ kết thúc và bắt đầu 1 tương lai mới cho cả a & e ?

Đây là Entry đầu tiên cũng là entry cuối cùng e viết về anh.Ko tiếng cười, ko nước mắt anh ah.E đã nghĩ là e phải khóc rất nhiều nhưng ko hiểu sao e ko thể khóc, ko thể khóc vì anh.Co' lẽ những lúc e giận a e còn thấy buồn hơn bây giờ.Hôm nay là ngày cuối cùng e dành tình cảm cho anh.Cả a & e đều đã hi vọng là sẽ dc lâu dài nhưng ko phải mọi chuyện đều nằm trong tầm kiểm soát của cả a & e.Lẽ ra e phải nói với anh trước nhưng e lại ko thể nói vì khi đó tình cảm a dành cho e quá nhiều, e ko muốn làm anh tổn thương.E là người sống ko tình cảm, e ko biết quan tâm, ko biết giữ người yêu. Còn anh đối với e quá tốt ; lúc nào cũng lo lắng, chăm sóc cho e.Khi e buồn, khi e ốm lúc nào a cũng bên cạnh e.Những lúc a sang trường gặp e dc 1 lúc rồi về e thương a lắm, thương a đi xa vất vả nhưng e ko nói dc j với anh.E chỉ biết giận dỗi với anh, e cũng yêu anh nhiều lắm nhưng ko thể bằng anh yêu em dc, anh ah.Cho đến ngày hôm nay, đến lúc mà e với anh mỗi người 1 nơi thì e mới có thể nói ra tất cả, tất cả những j e ko thể nói với anh trước đây.E ko hề níu kéo bất kì điều gì, ko hối tiếc bất kì điều gì...

Khi e yêu anh co' người đồng ý, nhưng cũng co' người phản đối.Ngay cả bạn thân nhất của anh, cũng là 1 người yêu quý e cũng phản đối nếu như ko dc lâu dài.Nhưng ko yêu làm sao biết lâu daì hay ko? E ko hối hận về sự lựa chọn của e, ko bao giờ hối hận vì đã yêu anh.Từ lúc e chọn đi con đường của e cho đến bây giờ, mọi thứ với e đều tốt đẹp, bằng phẳng.Có lẽ e là 1 người may mắn, hạnh phúc.Xung quanh e có rất nhiều người yêu thương e, nhưng e đã làm nhiều người thất vọng, kể cả a_người yêu của e.Nếu như phải nói lời xin lỗi, e phải nói với nhiều người.Còn đối với a ko chỉ là 1 lời xin lỗi, e cũng ko thể nói lời xin lỗi với anh.

E đã nghĩ sẽ ko bao giờ nói ra nếu như e với anh ko xa cách nhau, nhưng từ lúc anh nói với e là a sẽ đi & hỏi e " E sẽ chờ anh 2 năm nhé? ", thì e đã nghĩ rất nhiều.Hiện tại e vẫn yêu anh, sáng mai e tỉnh dậy cũng vẫn yêu anh cho đến 1 ngày nào đó cả e và anh ko còn yêu nhau nữa, thì mọi thứ sẽ kết thúc và bắt đầu 1 tương lai mới cho cả a & e ?A sẽ ko bao h biết dc những j e nghĩ, ngay cả e cũng ko hiểu những j e nghĩ & những j e làm.E đã nói e ko giống như 90% con gái trên đời này, e ko sống theo những j mà mọi người sống theo quy luật, e sống với cách nghĩ của e.Chưa bao h e viết j về bản thân hay tự sự trên blog.Nhưng anh là người đã khiến e phải viết, có lẽ viết ra e sẽ thấy thoải mái hơn, nhẹ nhàng hơn.

Anh hãy ra đi để xây dựng tương lai của anh.Anh hãy giữ những hình ảnh đẹp nhất về e trong trái tim anh, nếu như a có thể.E cũng sẽ giữ những tình cảm mà anh đã dành cho e trong sâu thẳm tâm hồn e.Chúc anh mọi điều tốt đẹp nhất, anh hãy sống thật hạnh phúc, vui vẻ & nếu có thể anh hãy yêu người tốt hơn e , yêu anh nhiều hơn e, quan tâm a nhiều hơn e, a ah ! Để đến lúc a trở về cả a và e đều có 1 cuộc sống hạnh phúc.Lúc đó e & a gặp nhau sẽ cùng nở 1 nụ cười với nhau.Kết thúc là 1 sự mở đầu mới phải ko anh? Ko có j` la` ko thể...!

Đến lúc anh trở về mà cả e & anh vẫn còn yêu nhau thì cả e & anh sẽ viết tiếp tình yêu này.Còn nếu mỗi người đã có 1 hạnh phúc của riêng mình thì hãy cầu chúc cho nhau hạnh phúc anh nhé...!

Tạm biệt anh, chồng iu wi' của e.Đây là lần cuối cùng e gọi a như thế.Còn 1 chuyện e ko thể viết cho anh trên entry này, chỉ có thể gặp anh rồi nói thôi a ah.

Added (09.28.2008, 12:31 Pm)
---------------------------------------------
viet rui sao tao thay giong 1 nguoi wa
dem ve cho m doc hy vong m se bit t noi giong ai phai hok Ku

Forum » giới tính tuổi teen » quà tặng cuộc sống » Và bây giờ em vẫn hạnh phúc sống khi không có anh
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: