welcome tinhocK1 website

Friday, 29/03/2024, 2:45 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » quà tặng cuộc sống » Ko sao cả...vì Anh yêu em!
Ko sao cả...vì Anh yêu em!
thanhlong Date: Sunday, 28/09/2008, 3:41 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Anh cũng không hiểu tại sao anh viết entry này...

1 phút, 1 tiếng, 10 tiếng hay nhiều hơn nữa vẫn ko thấy em comment cho anh

Anh không biết lý do và hình như câu hỏi " có chuyện gì vậy em ?" cũng trở nên xa lạ với anh không biết từ bao giờ nữa.

Có lẽ những lời nói an ủi và vỗ về em đã trở nên quá quen thuộc vì anh không còn biết nói gì hơn nữa ngòai những câu từ đó. Có lẽ em không còn nhớ anh vẫn đang quan tâm đến em. Có lẽ em cũng ko biết rằng người tâm sự với em bây giờ là người đang yêu em

Một chiếc lá rụng xuống không phải mùa thu đã bắt đầu cũng như không phải sự kết thúc. Đó là sự khởi đầu của một điều mới đó em của anh a`. Nếu tình yêu là chiếc lá kia rơi xuống thì cũng đừng nên trách cơn gió đã vô tình mang lá bay xa là vì gió đa mang đó thôi.

Thu rồi lại đông. Giá rét và im lặng đến lạ kì.Những bông hoa đã khép như đôi môi em nín câm.
Hãy để anh quên như chưa từng bao giờ từng yêu em nhé. Hãy cứ bình tâm bên cạnh một người. Hãy cứ vững bước trên con đường của em và đừng bao giờ nhìn lại phía sau em nhé. Đừng cúi mặt khi vô tình gặp anh trên đường mà hãy cho anh được thấy lần nữa đôi môi rạng rỡ của em .

Tình đơn phương là một thứ tình cảm đẹp đẽ và chân thành nhất, là một thứ tình cảm mạnh mẽ nhất, bởi chỉ có những con người mạnh mẽ mới dám yêu đơn phương.

Thật đau đớn khi nhìn người mình yêu thương hạnh phúc trong tay người khác, nhưng còn đau đớn hơn khi có được người mình yêu mà cô ấy lại chẳng cảm thấy hạnh phúc trong tay mình

Yêu thương một người nghĩa là sao? Mong muốn hạnh phúc khi có người đó bên cạnh hay mong muốn người đó hạnh phúc dẫu không có mình bên cạnh? Phải chăng những thứ không thuộc về mình thì dù có cố gắng đến mấy vẫn vĩnh viễn không thuộc về mình?

Nhưng anh vẫn thầm nhủ: Ko sao cả...vì Anh yêu Em!

Forum » giới tính tuổi teen » quà tặng cuộc sống » Ko sao cả...vì Anh yêu em!
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: