welcome tinhocK1 website

Friday, 19/04/2024, 12:00 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » quà tặng cuộc sống » Cho Anh và Cho Em....!
Cho Anh và Cho Em....!
thanhlong Date: Sunday, 28/09/2008, 3:49 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Em cũng chẳng biết tình yêu giữa hai đứa mình có được coi là tình yêu nữa không anh ạh!Vì đáng lẽ chúng ta không được phép biết nhau thì chúng ta lại cứ ở bên nhau,nghĩ về nhau.Nếu thực sự tình yêu này lại có thật.Vậy tại sao Chúa lại để tình yêu của chúng ta không trọn vẹn như vậy hả anh?

Anh và cô ấy yêu nhau.Em biết,và anh cũng biết.Nhưng em xuất hiện,làm mọi thứ thay đổi.Em là người thứ 3,là con số 3 không đáng có và không nên có.Em không xuất hiện,anh sẽ không phải mệt mỏi để đấu tranh với trái tim mình như thế này.Anh sẽ không p lo lắng cho em,và cho cả cô ấy nhiều đến thế này.Em chọn cách ra đi.Không p là em không còn yêu anh nữa,cũng không p là em không dám đối diện với anh,đối diện với tình yêu của chúng ta.Mà em không muốn vì em mà anh p đau lòng thêm nữa,cảm thấy mình có lỗi hơn nữa,làm cô ấy thấy bất an hơn nữa.

Gọi điện cho anh,biết anh đang nói chuyện với cô ấy,tim em muốn vỡ ra làm trăm mảnh.Em biết em không có quyền giữ anh cho riêng mình,em sai!Em đã nói là em sẽ không ích kỷ nữa,sẽ không đòi hỏi cuộc sống này thêm nữa,sẽ không mệt mỏi để nghĩ về anh nữa.Nhưng hình như không được anh ạh.Em vẫn ích kỷ thế,vẫn đáng ghét thế,vẫn gây cho người khác mối bận tâm thế.Em Sai!

Em sẽ ra đi để anh được hạnh phúc.Anh đã nói"nếu hạnh phúc của em là được nhìn thấy anh cười thì anh sẽ mãi cười".Anh hứa rồi anh nha!Anh sẽ mãi cười,sẽ mãi hạnh phúc,dù bên cạnh anh không có em,dù hai ta gần nhau trong tấc gag,mà không thể gặp mặt.Cô ấy cần anh hơn em.Cô ấy yếu đuối hơn em.Vì thế anh không được phép rời xa cô ấy,vì em.Anh hiểu không?Chỉ có một điều duy nhất bây giờ em có thể nói.Em yêu anh,yêu nhiều nhiều lắm,yêu hơn tất cả những gì em có thể nói.Em đã từng hối hận,đã từng trách chúa tại sao lại để em gặp anh.Nhưng giờ,em sẽ không than vãn,không mệt mỏi,không trách cứ.Vì ít ra,tình yêu của chúng mình không trọn vẹn,nhưng cũng đầy đủ,theo cách riêng của đôi ta,anh nhỉ?

Forum » giới tính tuổi teen » quà tặng cuộc sống » Cho Anh và Cho Em....!
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: