welcome tinhocK1 website

Friday, 19/04/2024, 11:32 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: sd  
Forum » giới tính tuổi teen » Nhật ký online » Mười điều bạn chưa biết về đàn ông
Mười điều bạn chưa biết về đàn ông
quocdat11 Date: Wednesday, 20/08/2008, 2:06 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

wink Mười điều bạn chưa biết về đàn ông surprised
hế giới nội tâm của người đàn ông thật khó mà biết hết được. Có bạn than rằng: “Hồi trước anh ấy hay lắm cơ. Giờ thì khác hẳn”. Tại sao vậy? Sau một thời gian, tình yêu của anh ấy dành cho bạn đã thay đổi theo chiều hướng xấu ư? Không phải vậy đâu. Chỉ vì anh ấy có những điều bí ẩn mà bạn chưa khám phá đấy thôi.
1.Yêu không cần nói
Anh ấy chỉ nói nhiều về tình yêu khi tán tỉnh. Khi bạn ừ rồi là anh ấy thôi ngay.

2.Yêu mẹ hơn bạn
Vì nếu bà không mang nặng để đau thì làm gì có anh ấy cho bạn?

3.Ganh tị thầm kín
Anh ấy phàn nàn bạn có quá nhiều mỹ phẩm và đang ganh tị vì mình chỉ có một tuýp kem cạo râu.

4.Tránh né quyết định.
Anh ấy rất ngại phải quyết định những việc quan trọng do bạn nhờ cậy, vì sợ trách nhiệm. Vì thế anh ấy sẽ nói là mình không quan tâm.

5.Sở thích lạ lùng
Bạn bị hôi nách và cố gắng chữa trị, nhưng anh ấy tỏ ra không nề hà. Tại sao? Bởi anh ấy thích “mùi hương lạ” đó.
6.Nhu cầu tán gẫu
Đàn ông còn… nhiều chuyện hơn phụ nữ nữa. Không tin ư? Bạn cứ vào thử một quán nhậu mà lắng nghe. Đủ chuyện trên trời dưới đất!

7.Không thích lãng mạn
Chuyện ăn tối dưới trăng chỉ diễn ra vào “thời tán tỉnh” thôi. Khi đã là của nhau rồi, làm chuyện ấy thật xa lạ! Anh ấy có cảm giác mình vẫn còn bồng bột. Thật đấy!

8.Rất thích tóc dài
Có thể vì anh ấy là phe tóc ngắn nên rất thích vuốt ve một mái tóc dài. Bạn tóc ngắn ư? Anh ấy vẫn khen, nhưng không thật lòng đâu(!!!).

9.Hãy ăn nhiều vào
Bất chấp việc bạn đang giữ eo, anh ấy rất thích nhìn bạn ăn ngon miệng. Đối với một số người, phụ nữ tròn trịa trông hấp dẫn hơn.

10.Không quên kỷ niệm surprised

Anh ấy không bao giờ nhắc đến kỷ niệm xưa? Chỉ vì anh ấy muốn giấu kín mọi cảm xúc. Bạn thử nhắc xem. Mắt anh ấy sẽ sáng lên.

Forum » giới tính tuổi teen » Nhật ký online » Mười điều bạn chưa biết về đàn ông
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: