welcome tinhocK1 website

Friday, 26/04/2024, 3:31 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: sd  
Forum » giới tính tuổi teen » Nhật ký online » Trắc nghiệm tính cách
Trắc nghiệm tính cách
sd Date: Monday, 11/05/2009, 0:15 AM | Message # 1
cảm ơn bạn đã cố gắn
Nhóm: mod forum
Số bài đăng: 62
Trang thái: Offline
Hãy nhìn vào bức hình được đánh số dưới đây và chọn một con số mà bạn thích.

Đáp án

1. Không lo nghĩ, nghịch ngợm và vui vẻ

Bạn thích cuộc sống tự do tự tại, không phải lo nghĩ. Câu cách ngôn của bạn là: Con người chỉ có thể sống một lần, vì vậy phải tận hưởng từng khoảnh khắc một. Bạn có tư tưởng rất thoáng và ghét bị trói buộc. Bạn cảm thấy cuộc sống xung quanh bạn luôn thay đổi và đem đến cho bạn niềm vui.

2. Độc lập, ghét bị gò bó

Bạn thích một cuộc sống độc lập, không bị gò bó. Công việc và mọi hoạt động của bạn luôn liên quan đến nghệ thuật. Bạn có cuộc sống phong phú của riêng mình và không theo trào lưu chung.

3. Luôn tự kiểm điểm những hành động của mình, nhạy cảm.

Bạn có thể khống chế môi trường xung quanh bạn rất tốt. Bạn ghét những gì nông cạn và chỉ nổi bề ngoài. Bạn thích độc lập một mình nhưng quan hệ với bạn bè lại rất sâu sắc.

4. Thực tế, suy nghĩ rõ ràng

Tác phong của bạn tự nhiên, thích những điều đơn giản. Bạn tạo cho người khác cảm giác an toàn và đáng tin cậy, thân thiết và ấm áp. Bạn có thái độ hoài nghi với trào lưu thời trang. Đối bới bạn quần áo chỉ là để sử dụng đơn thuần và vừa người là được.

5. Chuyên nghiệp, thực sự cầu thị, tự tin

Bạn nắm rõ được cuộc sống của mình, tin vào năng lực của mình hơn là số phận an bài. Bạn sử dụng phương thức thực tế, đơn giản để giải quyết vấn đề và đủ sức để ứng phó với mọi vấn đề. Mọi người tin rằng bạn có khả năng xử lý nhiều vấn đề và gánh vác những trọng trách lớn. Ý chí kiên cường của bạn khiến bạn luôn rất tự tin. Bạn không bao giờ buông xuôi những mục tiêu mình đã đặt ra.

6. Ôn hoà, cẩn thận

Bạn rất dễ làm quen với bạn mới và cũng biết cách tận hưởng thời gian riêng tư của mình. Có lúc bạn tách mình ra khỏi đám đông và suy ngẫm ý nghĩa của cuộc sống. Bạn cần có không gian riêng của mình nhưng cũng không phải là người ưa cô độc. Bạn biết cách tự làm hài lòng cuộc sống của mình.

7. Có khả năng phân tích và đáng tin cậy

Sự nhạy cảm là bảo bối của riêng bạn. Bạn thích phát hiện ra những điều tuyệt diệu. Bạn có phong cách tao nhã và không theo bất kỳ trào lưu thời trang nào. Cuộc sống lý tưởng của bạn là một cuộc sống tao nhã và vui vẻ.

8. Lãng mạn, hay mộng tưởng

Bạn là một người sống cảm tính và không thích lý giải sự vật theo lý trí. Bạn cảm thấy cuộc sống cần phải có mong ước và thường không tiếp xúc với những người không lãng mạn và sống thực tế.

9. Thích hoạt động và hướng ngoại

Bạn không ngại mạo hiểm, thích những công việc mang tính hướng ngoại. Bạn rất hưng phấn khi được tham gia vào các hoạt động thi đấu vì ở đó bạn có thể thể hiện khả năng của mình.

Forum » giới tính tuổi teen » Nhật ký online » Trắc nghiệm tính cách
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: