welcome tinhocK1 website

Friday, 26/04/2024, 9:31 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: sd  
Forum » giới tính tuổi teen » Nhật ký online » Nguyên nhân làm bạn thất tình
Nguyên nhân làm bạn thất tình
sd Date: Saturday, 30/05/2009, 0:53 AM | Message # 1
cảm ơn bạn đã cố gắn
Nhóm: mod forum
Số bài đăng: 62
Trang thái: Offline
Giả sử có một ngày ngoài trời vô cùng lạnh, bạn và anh ấy cùng ở nhà, bụng cả hai đều rất đói, bạn sẽ làm thế nào ?

Lựa chọn:

A. Bàn bạc một chút sau đó cùng nhau đi ăn

B. Cùng nhau mua đồ về ăn

C. Đề nghị đối phương đi mua về cho mình

D. Tự bản thân đi ra ngoài mua về là tốt nhất

Kết quả:

Đáp án A: Nguyên nhân của cuộc tình thất bại: Bạn quá ỷ lại vào đối phương, cứ lao vào cuộc tình là mất đi phương hướng, xem đối phương là trọng tâm cuộc sống của mình. Chính vì luôn có cảm giác bất an nên lúc nào cũng chỉ muốn đối phương bên cạnh mình 24 h. Thời gian dài như thế làm cho anh ấy không chịu được và phải chia tay.

Đáp án B: Nguyên nhân thất bại: Khi thấy bất an bạn liền nghi ngờ đối phương. Khi mới yêu bạn tỏ ra rất xuất sắc, nhưng khi đã ngấm sâu vào tình yêu bạn lại nghĩ quá nhiều, nhất cử nhất động thậm chí là một ánh mắt của đối phương cũng làm bạn băn khoăn. Sự hiềm nghi với thời gian dài cũng sẽ gây áp lực cho đối phương.

Đáp án C:
Nguyên nhân thất bại: Bản thân bạn lúc nào cũng cảm thấy mình còn trẻ trung, cho rằng mọi việc trước mắt rất tốt đẹp và mình phải luôn được nuông chiều cưng nựng. Tính tình trẻ con này rồi cũng sẽ khiến đối phương mệt mỏi.

Đáp án D: Nguyên nhân thất bại: Bạn lao vào công việc và không để ý đến đối phương. Bất kể tình cảm có tốt đẹp đến đâu, nhưng chỉ cần đến công sở là liền quên ngay sự tồn tại của người ấy, lâu ngày cũng làm cho họ chán và lạnh nhạt.

Forum » giới tính tuổi teen » Nhật ký online » Nguyên nhân làm bạn thất tình
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: