Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: sd  
Forum » giới tính tuổi teen » Nhật ký online » Bạn phù hợp với đối tượng bao nhiêu tuổi ?
Bạn phù hợp với đối tượng bao nhiêu tuổi ?
sd Date: Wednesday, 01/07/2009, 0:56 AM | Message # 1
cảm ơn bạn đã cố gắn
Nhóm: mod forum
Số bài đăng: 62
Trang thái: Offline
Trả lời những câu trắc nghiệm nhỏ dưới đây để xem mình phù hợp với đối tượng nào nhé !

1. Bạn cùng bạn bè đi đến thành phố lạ bị lạc đường, bạn sẽ :

A. Hỏi đội cảnh sát ( 3 điểm )

B. Cứ theo bản đồ mà đi ( 5 điểm )

C. Khóc lóc ( 1 điểm )

2. Trong những hình dưới đây, bạn thích hình nào nhất ?

A. Hình tròn ( 3 điểm )

B. Hình thang ( 5 điểm )

C. Hình vuông ( 1 điểm )

3. Bạn thích có anh chị hay em ?

A. Em trai ( 5 điểm )

B. Em gái ( 4 điểm )

C. Anh trai ( 1 điểm )

D. Chị gái ( 0 điểm )

4. Đi xe đạp đôi cùng bạn bè, bạn muốn:

A. Ngồi phía trước ( 5 điểm )

B. Ở phía sau ( 1 điểm )

C. Không muốn đạp ( 3 điểm )

5. Hai người cùng đi trên đường, trước mặt có một vũng nước, theo bạn anh ấy sẽ làm gì ?

A. Cõng bạn qua vũng nước ( 1 điểm )

B. Nắm tay bạn cùng đi qua ( 3 điểm )

C. Đặt hòn đá vào chỗ trũng đó để bước qua ( 5 điểm )

6. Bạn và anh ấy cùng đi bắt xe, giờ khởi hành còn khoảng 10 phút nữa, các bạn sẽ ?

A. Cả hai tản bộ xung quanh ( 3 điểm )

B. Ngồi ở ghế để đợi ( 1 điểm )

C. Đến gian hàng gần đấy mua gì về ăn ( 5 điểm )

Kết quả:

A. Từ 6-12 điểm

Bạn nên tìm đối tượng hơn mình trên 7 tuổi. Tuyps người này mới đủ khéo léo để lôi kéo con tim bạn. Bất kể trong lĩnh vực học tập, vui chơi hay công việc anh ấy đều giúp đỡ bạn. Nếu tìm người nhỏ tuổi hơn mình, bạn sẽ có tâm trạng lo lắng, bất an.

B. Từ 13-18 điểm

Bạn nên tìm người hơn mình từ 3-6 tuổi. Bạn có ý chí kiên cường và hoàn toàn không ỷ lại nhưng lại quá mẫn cảm, lo lắng trước tình cảm. Chỉ có những người tầm tuổi bạn mới hiểu được chủ ý đấy. Lúc đầu bạn không hiểu tâm lý đối phương nhưng thời gian dài bạn cũng cảm thấy yên ổn trong lòng.

C. Từ 19-24 điểm

Bạn hợp với người bằng tuổi. Đối với bạn, sự khác biệt quá lớn về tuổi tác sẽ làm hai người không hiểu những sở thích, tư duy của nhau.Bạn hợp với người thích hoạt động vui chơi, những người bạn cùng tuổi sẽ là sự lựa chọn đúng đắn đấy !

D. Từ 25-30 điểm

Bạn phù hợp với người nhỏ tuổi hơn mình. Trong tiềm thức bạn sở hữu tính cách một người chị, có lẽ như thế tình cảm giữa hai người mới thân mật. Đối tượng nhỏ tuổi có tính cách yếu đuối, bạn sẽ quan tâm chăm sóc bằng sự dịu dàng của mình.

Forum » giới tính tuổi teen » Nhật ký online » Bạn phù hợp với đối tượng bao nhiêu tuổi ?
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: