welcome tinhocK1 website

Saturday, 20/04/2024, 2:07 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: sd  
Forum » giới tính tuổi teen » Nhật ký online » Đoán tình duyên của bạn qua tư thế ngủ
Đoán tình duyên của bạn qua tư thế ngủ
sd Date: Thursday, 06/08/2009, 11:37 PM | Message # 1
cảm ơn bạn đã cố gắn
Nhóm: mod forum
Số bài đăng: 62
Trang thái: Offline
Khi bạn ngủ tư thế nằm thường như thế nào ?

A. Khi ngủ hai tay đặt gần phần đầu và tóc biggrin

B. Ngủ nằm nghiêng, hai tay duỗi thẳng xuống chân

C. Ngẩng mặt lên trên, hai tay đan chéo nhau và đặt lên bụng

D. Thích dùng tay ôm chăn hoặc các loại gấu bông.

E. Hai tay duỗi lên trên happy

Kết quả:

Đáp án A
: Bạn chú ý nhiều đến người khác giới. Bạn cũng chú trọng đến cách ăn mặc, trang điểm, ngôn ngữ của chỉ của mình, hi vọng thu hút được ánh mắt của đối phương và sự khen ngợi của họ. Đôi khi, bạn luôn cảm thấy tự ti trong lòng.

Đáp án B:
Bạn rất chú ý đến người khác giới, nhưng hành động hơi yếu đuối và hay nghi hoặc, đánh mất không ít cơ hội. Những thất bại bạn tích lũy càng nhiều, bạn càng đau khổ và không có cách nào để vượt qua khó khăn trở ngại. Những ảo tưởng mơ mộng đôi khi cũng chỉ là ý nghĩ, quan trọng là những hành đông. Hãy dũng cảm để đối mặt với người ấy .

Đáp án C: Bạn là anh em tốt, nhưng lại không có duyên đối với người khác phái, vì trong mắt họ bạn quá tuyệt vời và sáng chói, cho nên người khác phái luôn cảm thấy áp lực khi tiếp cận bạn.

Đáp án D: Bạn thường chỉ thích khuyên can người khác giới, bạn cũng luôn thận trọng lựa chọn đối phương.

Đáp án E:
Có người ấy hay không với bạn không quan trọng lắm. Bạn thường ít khi có nhiều việc gây đau đầu hay chán nản. Cho dù là người đồng giới hay khác giới đều rất vui vẻ khi bên cạnh bạn và không có bất cứ áp lực gì. Bạn chơi với khá nhiều người khác phái, nhưng lại không có đối phương thực sự mà mình yêu.

Forum » giới tính tuổi teen » Nhật ký online » Đoán tình duyên của bạn qua tư thế ngủ
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: