welcome tinhocK1 website

Friday, 19/04/2024, 11:29 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » comic » truyện cười » khakha
khakha
damme Date: Sunday, 19/10/2008, 4:26 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Thà hôn em 1 lần dzồi ăn tát. Còn hơn nhìn thằng khác ...hôn em !!! Vẽ hình em lên cát. Rồi hôn em một phát. Ôi cuộc đời chua chát. Toàn là đất với cát

…rằng cho dù một người bạn có tốt đến thế nào đi nữa thì người đó cũng sẽ làm tổn thương bạn ít nhất một lần và bạn phải tha thứ cho điều đó. …rằng tình bạn chân thành sẽ vẫn tiếp tục phát triển dù khoảng cách có xa bao nhiêu và điều tương tự như vậy đối với một tình yêu chân thật. …rắng tôi sẽ phải mất một thời gian dài để trở thành người mà tôi muốn. …rằng bạn nên luôn luôn nói với người bạn yêu quí những lời yêu thương vì đó có thể là lần cuối cùng bạn nói với họ. …rằng chúng ta phải chịu trách nhiệm về những gì chúng ta làm dù chúng ta cảm thấy như thế nào. …rằng khi một mối quan hệ bị đổ vỡ thì vẫn còn một điều gì đó cần được lưu giữ. …rằng tôi và những người bạn thân nh

Công thức nấu món đêm 30 tết: 1. Lấy 12 tháng trong năm đem rửa sạch mùi cay đắng, ghen tị, thù oán...rồi để cho ráo nước 2. Tuần tự cắt mỗi tháng ra 28, 30, hay 31 phần. 3. Trộn đều với : - Một chút tin yêu - Một chút kiên nhẫn - Một chút can đảm - Một chút cố gắng - Một chút hy vọng - Một chút trung thành 4. Ướp thêm gia vị: lạc quan, tự tin và hài hước 5. Đem ngâm một lát trong dung dịch "Những điều tâm niệm của mình" 6. Vớt ra, xay nhỏ, đổ tất cả vào "Nồi yêu thương" và nấu với lửa "Vui mừng" 7. Đem ra ăn với "Nụ cười" trong chén "Bao dung". Chúc bạn MỘT NĂM MỚI ĐẦY YÊU THƯƠNG

Forum » comic » truyện cười » khakha
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: