welcome tinhocK1 website

Saturday, 27/04/2024, 1:01 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » comic » truyện cười » Đồ con… dê” (Hôm ấy là kỉ niệm… một tuần ngày bạn í nhận lời yêu tớ, nên)
Đồ con… dê”
thanhlong Date: Thursday, 21/08/2008, 4:16 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Đồ con… dê”

Hôm ấy là kỉ niệm… một tuần ngày bạn í nhận lời yêu tớ, nên chúng tớ đã hẹn nhau tại một quán café vô cùng lãng mạn.

Biết bạn í sẽ đi bằng xe bus, nên tớ quyết tâm gây bất ngờ, để bạn í “choáng luôn”. Tớ đợi sẵn trên chuyến xe mà bạn í vẫn đi, và khi bạn í lên xe, đứng được một lúc thì tớ bất ngờ đi lên, vòng tay từ đằng sau và… ôm lấy bạn í. Tớ tưởng tượng rằng, khi quay lại, nhìn thấy tớ, bạn í sẽ hét lên vì sung sướng, vì thẹn thùng, và vì cả xúc động nữa chứ.

Ai dè, bạn í cũng hét, nhưng bạn í hét lên như thế này: “Đồ con… dê, sao lại động vào người khác như thế hả”. Hóa ra bạn í tưởng tớ là “tên đểu giả” trên xe bus, hic hic.

Cả xe xôn xao, mọi người xì xào, lại còn chú phụ xe xông ra, suýt nữa thì… oánh tớ tơi bời. Vì xấu hổ, ngạc nhiên, cả tớ và bạn í cứ đứng như trời trồng, chẳng ai nói được câu nào!(T.Dương)

Forum » comic » truyện cười » Đồ con… dê” (Hôm ấy là kỉ niệm… một tuần ngày bạn í nhận lời yêu tớ, nên)
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: